Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 33
    Số bài viết
    3

Hướng dẫn cài đặt FM2011 chi tiết

Hướng dẫn chi tiết

Hi mọi người , mình vào FM VN và thấy có version mới nên rất muốn chơi thử , hồi bé mình cũng có chơi từ fm 2006 mà do nhiều lí do không chơi được nữa mặc dù rất thích.

3 hôm trước mình quyết định down về chơi. Mình gặp rất nhiều vấn đề với download và cài đặt , down bị hỏng rồi đến khi cài thì cài lại 3 lần mới được.Chính vì thế nên mình viết bài này với những exp mình rút ra để giúp những người muốn cài và chơi game nhưng hay gặp lỗi phát sinh . Tất cả chỉ là những chú í nhỏ để những người muốn cài lần đầu có thể không mất công hay không gặp sự cố như mình nữa , các pro đừng chê nhé ^^.

Các bước :

1. Down game , mình down thì link 14 parts của anh Vũ Hoài Đăng đang down tốt.

2. Shift chọn đủ cả 14 part và nối file thành 1 file to 2.5 Gb thì phải.

3. Sau khi ra file 2.5Gb bạn extract tiếp để giải nén ra bộ cài.

4. Chạy file SETUP .

+ Chọn English . Accept Terms.
    + Chọn Install Via Offline Systerm rồi chọn Expert cho đỡ mất công (có thể chọn Advance thì nó sẽ cho chọn đường dẫn cài vào < ở đây không nên thay đổi đường dẫn để dễ update patch với những bạn không rõ về máy tính > và có thêm lựa chọn có muốn upgrade Direct X không , nếu máy đã có direct 9.0 thì nên chọn advance rồi chọn No ở đây sẽ rút ngắn 3 fut cài đặt. )

5. Down Patch mới nhất từ FM.com
    11.1
    Sau khi down xong chạy patch , nếu ở bước Setup bạn có thay đổi đường dẫn thì chú í thay đường dẫn dể tìm file Fm.exe. Run patch là xong.

6. Down Crack có trên diễn đàn .

Done.

Giờ có thể chơi được rồi và đảm bảo sẽ không lối phát sinh.

Mong bài này của mình sẽ giúp được cho các bạn không rõ vi tính nhưng muốn cài và chơi game nhất là khi mình thấy trên diễn đàn còn nhiều bạn hỏi : thiếu file d3d9.ll.... aus....dll .. tất cả các trường hợp thiếu file là do bạn chưa cài đặt<SETUP> ra thì rõ ràng không có file rồi,có lên mạng down cái đống file đó về cũng ko dc vì bạn không đăng kí vào vr32 được.Còn một số bạn khác bị lỗi vào đến phần Credit toàn chữ xong là client tắt và hiện thông báo lỗi của Microsoft là vì chưa patch mà crack thì sẽ bị lỗi crack phiên bản.Tốt nhất nếu bị lỗi như này bạn cài lại cho nhanh đỡ mất công fĩ này fix nọ. Chúc thành công nhé !

Mình cũng xin gửi lời cảm ơn của mình đến Vũ Hoài Đăng đã mất công up file lên cho mọi người down ( cũng như cho mình down : P).

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    230
    cài chơi từ lâu rồi nhưng cũng " cảm ơn " cái cho Bác - cho những ai chưa biết - đỡ phải đi tìm

Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    286
    Phải có thêm hình nửa thì hay biết mấy

Số bài viết
    3
    Hix, mình down cả 14 file về rồi ,nhưng extract file 2,5gb nó lại báo " No archive " , giúp mình với

Số bài viết
    14
    Có thể giải quyết vụ saAudit2005MT.dll thế nào bạn ơi

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của .HERO. Bài viết
    Có thể giải quyết vụ saAudit2005MT.dll thế nào bạn ơi
    Down cái file bên dưới về, giải nén, đổi tên file thành saAudit2005MT.dll rùi copy vào C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2011 . Chúc vui.
    http://downloads.sigames.com/download/saAuditMD.zip
    Nhớ thanks à

Số bài viết
    3
    Mình cũng extract file 2,5 GB thì bị " No archive " ai giúp mình với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Số bài viết
    149
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pipidelena Bài viết
    Hướng dẫn chi tiết

Hi mọi người , mình vào FM VN và thấy có version mới nên rất muốn chơi thử , hồi bé mình cũng có chơi từ fm 2006 mà do nhiều lí do không chơi được nữa mặc dù rất thích.

3 hôm trước mình quyết định down về chơi. Mình gặp rất nhiều vấn đề với download và cài đặt , down bị hỏng rồi đến khi cài thì cài lại 3 lần mới được.Chính vì thế nên mình viết bài này với những exp mình rút ra để giúp những người muốn cài và chơi game nhưng hay gặp lỗi phát sinh . Tất cả chỉ là những chú í nhỏ để những người muốn cài lần đầu có thể không mất công hay không gặp sự cố như mình nữa , các pro đừng chê nhé ^^.

Các bước :

1. Down game , mình down thì link 14 parts của anh Vũ Hoài Đăng đang down tốt.

2. Shift chọn đủ cả 14 part và nối file thành 1 file to 2.5 Gb thì phải.

3. Sau khi ra file 2.5Gb bạn extract tiếp để giải nén ra bộ cài.

4. Chạy file SETUP .

+ Chọn English . Accept Terms.
    + Chọn Install Via Offline Systerm rồi chọn Expert cho đỡ mất công (có thể chọn Advance thì nó sẽ cho chọn đường dẫn cài vào < ở đây không nên thay đổi đường dẫn để dễ update patch với những bạn không rõ về máy tính > và có thêm lựa chọn có muốn upgrade Direct X không , nếu máy đã có direct 9.0 thì nên chọn advance rồi chọn No ở đây sẽ rút ngắn 3 fut cài đặt. )

5. Down Patch mới nhất từ FM.com
    11.1
    Sau khi down xong chạy patch , nếu ở bước Setup bạn có thay đổi đường dẫn thì chú í thay đường dẫn dể tìm file Fm.exe. Run patch là xong.

6. Down Crack có trên diễn đàn .

Done.

Giờ có thể chơi được rồi và đảm bảo sẽ không lối phát sinh.

Mong bài này của mình sẽ giúp được cho các bạn không rõ vi tính nhưng muốn cài và chơi game nhất là khi mình thấy trên diễn đàn còn nhiều bạn hỏi : thiếu file d3d9.ll.... aus....dll .. tất cả các trường hợp thiếu file là do bạn chưa cài đặt<SETUP> ra thì rõ ràng không có file rồi,có lên mạng down cái đống file đó về cũng ko dc vì bạn không đăng kí vào vr32 được.Còn một số bạn khác bị lỗi vào đến phần Credit toàn chữ xong là client tắt và hiện thông báo lỗi của Microsoft là vì chưa patch mà crack thì sẽ bị lỗi crack phiên bản.Tốt nhất nếu bị lỗi như này bạn cài lại cho nhanh đỡ mất công fĩ này fix nọ. Chúc thành công nhé !

Mình cũng xin gửi lời cảm ơn của mình đến Vũ Hoài Đăng đã mất công up file lên cho mọi người down ( cũng như cho mình down : P).
    Mình xin đính chính chút:

Bước thứ 3 ở đây ko đúng. sau khi giải nén ra đc 1 file "*.iso" thì ko phải là extract tiếp mà phải dùng phần mềm giả lập ổ ảo như Daemon tool hay UltraISO để mount thành 1 ổ ảo, sau đó vào ổ ảo đó để chạy file setup.

Số bài viết
    14
    Có vẻ FM 11 cũng nhẹ, thế mà trước bản demo có bác bảo hoành tráng làm mình ko dám chơi

Số bài viết
    46
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuhoaidang Bài viết
    Mình xin đính chính chút:

Bước thứ 3 ở đây ko đúng. sau khi giải nén ra đc 1 file "*.iso" thì ko phải là extract tiếp mà phải dùng phần mềm giả lập ổ ảo như Daemon tool hay UltraISO để mount thành 1 ổ ảo, sau đó vào ổ ảo đó để chạy file setup.
    Các bạn sau khi cài đặt thành công có thể sử dụng file mini iso để mount vào ổ ảo cho nhẹ, đỡ phải lưu file iso gốc.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới